News22 பேர் பயணம் செய்த விமானம் திடீரென மாயம்!

22 பேர் பயணம் செய்த விமானம் திடீரென மாயம்!

-

நேபாளத்தில் தனியார் ஏர்லைன்ஸ் மூலம் இயக்கப்படும் விமானம் ஞாயிற்றுக்கிழமை, 22 பேருடன் காணாமல் போனதாக விமான நிறுவனம் மற்றும் அரசு வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. சிறிய விமானம் காத்மாண்டுவில் இருந்து வடமேற்கே 200 கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ள பொக்காரா என்ற இடத்திலிருந்து வடமேற்கே 80 கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ள ஜோம்சோம் நகருக்கு சென்று கொண்டிருந்தது. கனடாவில் கட்டமைக்கப்பட்ட ட்வின் ஓட்டர் விமானங்களை இயக்கும் தாரா ஏர் (Tara Air), அதை இயக்குகிறது.

“விமானம் முஸ்டாங் மாவட்டத்தில் உள்ள ஜோம்சோம் வானத்தில் காணப்பட்டது, அதன் பின்னர் அது தொடர்பில் இல்லை” என்று ANI இடம் தாரா ஏர் நிறுவன தலைமை அதிகாரி நேத்ரா பிரசாத் சர்மா தெரிவித்தார்.

விமானத்தில் 4 இந்தியர்கள் மற்றும் 3 ஜப்பானியர்கள் இருந்தனர். மீதமுள்ள நேபாளி குடிமக்கள் மற்றும் விமானத்தில் பணியாளர்கள் உட்பட மொத்தம் 22 பயணிகள் இருந்ததாக அரசு தொலைக்காட்சி தெரிவித்துள்ளது.

இமயமலை தேசமான நேபாளத்தின் ஐந்தாவது பெரிய மாவட்டமான முக்திநாத் கோயிலுக்கான யாத்திரையில், மலைப்பகுதியான முஸ்டாங் மாவட்டத்தில் உள்ள லெட்டின் “திட்டி” பகுதியில் விமானம் விபத்துக்குள்ளானதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது.

கடந்த 2016 ஆம் ஆண்டில், தாரா ஏர் மூலம் இயக்கப்படும் ட்வின் ஓட்டர் டர்போபிராப் விமானம் மியாக்டியின் மேற்கு மாவட்டத்தில் விபத்துக்குள்ளானதில் 23 பேர் உயிரிழந்தனர். மூன்று பணியாளர்களைத் தவிர, ஒரு சீனர் மற்றும் ஒரு குவைத் நாட்டவர் உட்பட 20 பயணிகள் விபத்துக்குள்ளான விமானத்தில் இருந்தனர்.

மலையின் தாயகமான நேபாளத்தில், உள்நாட்டு விமான விபத்துக்கள் அடிக்கடி பதிவாகிகின்றன. திடீரென் மாறக்கூடிய வானிலை மற்றும் கடினமான மலைப் பகுதிகளில் உள்ல விமான ஓடுதளங்கள் காரணமாக, விபத்துக்கள் அடிக்கடி ஏற்படுகின்றன.
“திட்டி பகுதியின் உள்ளூர்வாசிகள் அசாதாரண சத்தம் கேட்டதாக எங்களுக்குத் தெரிவித்தனர். நாங்கள் தேடுதல் நடவடிக்கைக்காக ஹெலிகாப்டரை அப்பகுதிக்கு அனுப்புகிறோம்,” என்று முஸ்டாங்கின் மாவட்ட காவல்துறை அலுவலகத்தின் டிஎஸ்பி ராம் குமார் டானி ஏஎன்ஐ செய்தி நிறுவனத்திடம் தெரிவித்தார். .

உலகின் மிக உயரமான மலையின் தாயகமான நேபாளத்தில், உள்நாட்டு விமான வலையமைப்பில் விபத்துக்கள் அடிக்கடி பதிவாகிகின்றன. மாற்றக்கூடிய வானிலை மற்றும் கடினமான மலைப் பகுதிகளில் விமான ஓடுதளங்கள் இருப்பதால், விபத்துக்கள் அடிக்கடி ஏற்படுகின்றன.

Latest news

OpenAI மீது வழக்குத் தொடர்ந்த எலான் மஸ்க்!

அமெரிக்க தொழிலதிபர் எலான் மஸ்க், செய்யறிவு தொழில்நுட்ப நிறுவனமான OpenAI மற்றும் அதன் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி சாம் ஆல்ட்மேன் மீது வழக்குத் தொடர்ந்துள்ளார். ஒப்பந்த மீறல்,...

இளைஞர்களிடையே உயரும் எலக்ட்ரானிக் சிகரெட்டுகளின் பயன்பாடு!

சமீபத்திய ஆண்டுகளில் 25 வயதுக்குட்பட்டவர்களிடையே எலக்ட்ரானிக் சிகரெட்டுகளின் பயன்பாடு கணிசமாக அதிகரித்துள்ளது என்று ஒரு கணக்கெடுப்பில் தெரியவந்துள்ளது. அந்த பழக்கத்தில் இருந்து விடுபட மருத்துவ உதவியை நாடும்...

நியூ சவுத் வேல்ஸ் மாநிலம் உட்பட பல பகுதிகளுக்கு எச்சரிக்கை

அவுஸ்திரேலியாவின் கிழக்கு கடற்கரையின் பல பகுதிகளுக்கு காற்று மற்றும் கரடுமுரடான கடல் எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது. தஸ்மேனியாவுக்கு தெற்கே கடலில் ஏற்பட்டுள்ள ஆழமான காற்றழுத்த தாழ்வு நிலை காரணமாக...

லீப் தினத்தில் பிறந்த தாய்க்கு லீப் தினத்தில் பிறந்த குழந்தை

40 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு லீப் தினத்தில் பிறந்த அமெரிக்கப் பெண், இவ்வருட லீப் தினத்தன்று ஒரு பெண் குழந்தையை பெற்றெடுத்துள்ளார். வட கரோலினாவிலுள்ள நிறுவனமொன்றில் மருத்துவ உதவிப்...

லீப் தினத்தில் பிறந்த தாய்க்கு லீப் தினத்தில் பிறந்த குழந்தை

40 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு லீப் தினத்தில் பிறந்த அமெரிக்கப் பெண், இவ்வருட லீப் தினத்தன்று ஒரு பெண் குழந்தையை பெற்றெடுத்துள்ளார். வட கரோலினாவிலுள்ள நிறுவனமொன்றில் மருத்துவ உதவிப்...

அவுஸ்திரேலியாவிற்கு உத்தியோகபூர்வ விஜயமொன்றை மேற்கொள்ள தயாராகி வருகிறார் பிரித்தானிய அரசர்

பிரித்தானியாவின் மன்னர் சார்லஸ் இந்த ஆண்டு அவுஸ்திரேலியாவுக்கு உத்தியோகபூர்வ விஜயம் மேற்கொள்வார் என உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. அரச குடும்பத்தார் வருகை தொடர்பான திட்டங்கள் குறித்து தற்போது மத்திய அரசு...