Notices2ஆம் ஆண்டு வாகை விருதுகள் - தென் அவுஸ்திரேலிய தமிழ்ச்சமூகத்தின் கொண்டாட்டம்

2ஆம் ஆண்டு வாகை விருதுகள் – தென் அவுஸ்திரேலிய தமிழ்ச்சமூகத்தின் கொண்டாட்டம்

-

தெற்கு ஆஸ்திரேலியாவிலுள்ள தமிழ் மற்றும் பல்லின கலாச்சார சமூகத்தின் வளர்ச்சிக்குப் பணிபுரியும் தமிழ் மக்களின் பங்களிப்புகளையும், சாதனைகளையும் கொண்டாடி மகிழ்வதும், பொதுச் சமூகத்திற்கு அவற்றை எடுத்துச் சொல்வதும் மிகவும் அவசியம்.

நீங்களும் உங்கள் சுற்றத்தாரும் தனிப்பட்ட முறையிலோ, தொழில் சார்ந்தோ அல்லது சமூக அமைப்பின் வழியிலோ தொண்டாற்றியிருக்கலாம், அத்துடன் பல சாதனைகளையும் புரிந்திருக்கலாம்.

உங்கள் பங்களிப்பும் சாதனைகளும் நம் சமூகத்தின் அடையாளம் என்பதை உணர்ந்து, அதை ஆவணப்படுத்தும் விதமாக, வாகை அடிலெயிட் தமிழ் ஒலிபரப்புச் சேவையானது, வாகை – தமிழ் விருதுகள் 2022 என்ற தொடர் நிகழ்வை முன்னெடுக்கத் திட்டமிட்டுள்ளது. உங்களை இந் நிகழ்விற்கு ஆவலுடன் வரவேற்பதோடு உங்கள் ஆதரவை அன்புடன் கோருகின்றது.

அதன்படி, நம் சமூகத்தில் சிறப்பாக பங்காற்றி வரும் நமது குழந்தைகள், இளையோர், மகளிர், ஆடவர், மூத்தோர், தொழில் முனைவோர், தமிழ் அமைப்புகள், தமிழ்ப்பள்ளிகள், பொதுச் சமூகத்திற்கு பெரும் பங்களிப்பு செய்த மரணித்தும் நம்முடன் வாழ்ந்து வரும் ஆன்மாக்கள், மற்றும் தமிழ் மக்களுக்கு உதவிவரும் பிற இனங்களைச் சேர்ந்த தனி நபர்கள் மற்றும் பல்லின கலாச்சார அமைப்புகள் ஆகியோரை “வாகை – தமிழ் விருதுகள் 2022”-க்கு பரிந்துரை செய்யுமாறு உங்களுக்கு அழைப்புவிடுக்கிறோம்.

விருதுகளுக்கான பரிந்துரை விண்ணப்பத்தின் கடைசித் திகதி: 24-08-2022
சுய பரிந்துரைகளும் வரவேற்கப்படுகின்றன.

விருதுக்குப் பரிந்துரை செய்ய, கீழுள்ள இணைப்பைச் சொடுக்கவும்:

The objective of Vaagai Festival 2022 is to celebrate not only the Tamil culture but also other cultures in the SA community via promoting their artforms; to recognise and honour members (individuals/families/businesses) of the Tamil community in Adelaide, who have been tirelessly contributing to South Australia in various ways; to also recognise non-Tamil Community Organisations in SA that have been encouraging multiculturalism; and to celebrate the one-year anniversary of Vaagai Adelaide Tamil Broadcasting Service and its tremendous volunteers.

In order to honour and recognise the contributions of Tamils to the South Australian community, Vaagai has come up with the idea of presenting appreciation awards at this community festival. Please use the nomination form found on the link provided to nominate individuals/organisations that you consider are worthy of being recognised for their contributions to SA.

  • CLOSING DATE FOR NOMINATIONS: 25/08/2022

Self-nominations are also welcome.

Please share this information with your friends, members, patrons and stakeholders.

நன்றி | Thank you!

அன்புடன் | Kind regards,
நிகழ்ச்சி ஏற்பாட்டுக் குழு | Event Organising Committee
வாகை விருதுகள் 2022 | Vaagai Awards 2022
vaagaiawards@gmail.com

Latest news

ஜெர்மனியில் முதியோர் காப்பகத்தில் தீ விபத்து – 4 பேர் உயிரிழப்பு

மேற்கு ஜெர்மனியின் வடக்கு ரைன்-வெஸ்ட்பாலியா மாகாணத்தில் பெட்பர்க்-ஹாவ் நகராட்சிக்கு உட்பட்ட பகுதியிலுள்ள முதியோர் காப்பகத்தில் திடீரென தீ விபத்து ஏற்பட்டது. விபத்து தகவல் அறிந்ததும் பொலிஸார் மற்றும்...

மகனின் திருமணத்தில் நடனமாடி அசத்திய நீதா அம்பானி

ரிலையன்ஸ் அறக்கட்டளை நிறுவனரும், தலைமை நிர்வாகியுமான நீதா அம்பானி, தனது மகன் ஆனந்த் - ராதிகா திருமண நிகழ்வில், காஞ்சிபுரம் பட்டுப்புடவை அணிந்து நடனமாடியமை அனைவரின்...

அவுஸ்திரேலியாவில் இளம் வாகன ஓட்டிகளால் அதிகரித்துள்ள சாலை விபத்துகள்

அவுஸ்திரேலியாவில் இளம் வாகன ஓட்டிகளால் ஏற்படும் சாலை விபத்துகளின் எண்ணிக்கை குறிப்பிடத்தக்க அளவில் அதிகரித்து வருவதாக சமீபத்திய ஆய்வில் தெரியவந்துள்ளது. 2023 ஆம் ஆண்டு வீதி விபத்துக்களினால்...

பச்சை குத்திக் கொண்டவர்களா நீங்கள்? உங்களுக்கு வெளியான அதிர்ச்சிகரமான தகவல்

பச்சை குத்தல்கள் குறித்த சமீபத்திய ஆய்வு அனலிட்டிகல் கெமிஸ்ட்ரி இதழில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. சில மைகளைப் பயன்படுத்தி பச்சை குத்துவது உடல்நல அபாயங்களை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்று அது கூறுகிறது. அந்த...

பல்கலைக்கழக கல்விக்கு அதிக மாணவர்களை வழிநடத்தும் புதிய வேலைதிட்டம்

மேலும் ஆஸ்திரேலிய மாணவர்களை பல்கலைக்கழக கல்விக்கு வழிநடத்தும் புதிய திட்டம் முன்மொழியப்பட்டுள்ளது. இந்த திட்டத்தின் முதன்மை நோக்கம் ஆஸ்திரேலிய பொருளாதாரத்தை வலுப்படுத்துவது மற்றும் அதிக ஆஸ்திரேலிய தொழிலாளர்களுக்கு...

ஹைட்டி சிறைக் கலவரத்திற்குப் பிறகு அமெரிக்கா எடுத்துள்ள கடினமான முடிவு

போர்ட்-ஓ-பிரின்ஸில் உள்ள பிரதான சிறைச்சாலையை ஆயுதமேந்திய கும்பல் தாக்கியதையடுத்து, ஹைட்டியில் 72 மணிநேர அவசரநிலை பிரகடனப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இந்தச் சம்பவத்தில் 12 பேர் உயிரிழந்ததாகவும், சுமார் 3,700 கைதிகள்...