Adelaide 2023ஆம் ஆண்டு ஆஸ்திரேலியாவில் பொது விடுமுறைகள் இதோ!

2023ஆம் ஆண்டு ஆஸ்திரேலியாவில் பொது விடுமுறைகள் இதோ!

-

ஆஸ்திரேலியாவில் 2023ஆம் ஆண்டுக்கான பொது விடுமுறைகள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன.

அதன்படி ஒவ்வொரு மாநிலத்திற்கும் நடைமுறையில் உள்ள விடுமுறைகள் பின்வருமாறு.

January 2023
Sunday January 1: New Year’s Day
Monday January 2: New Year holiday
Wednesday January 11: Devonport Cup for Tasmania
Thursday January 26: Australia Day

February 2023
Monday February 13: Royal Hobart Regatta for Tasmania
Wednesday February 22: Launceston Cup for Tasmania

March 2023
Monday March 6: Labour Day: for WA
Tuesday March 7: King Island Show for Tasmania
Monday March 13: Canberra Day for ACT, Eight Hours Day for Tasmania, Labour Day for Victoria and Adelaide Cup Day for SA

April 2023
Friday April 7: Good Friday
Saturday April 8: day following Good Friday (except Tasmania and WA)
Sunday April 9: Easter Sunday for nation (except Tasmania, SA and NT)
Monday April 10: Easter Monday
Tuesday April 11: Easter Tuesday for Tasmania
Tuesday April 25: Anzac Day

May 2023
Monday May 1: Labour Day for Queensland and May Day for NT
Friday May 5: Agfest for Tasmania
Monday May 29: Reconciliation Day for ACT

June 2023
Monday June 5: Western Australia Day for WA
Monday June 12: Queen’s Birthday (except Queensland and WA)

July 2023
Friday July 7: Alice Springs Show Day for NT
Friday June 14: Tennant Creek Show Day for NT
Friday July 21: Katherine Dhow Day for NT
Friday July 28: Darwin Show Day for NT

August 2023
Monday August 7: Picnic Day for NT
Wednesday August 16: Ekka for Queensland
Friday August 18: Borroloola Show Day for NT

September 2023
Monday September 25: Queen’s Birthday for WA
Date TBC: AFL Grand Final Day for Victoria

October 2023
Monday October 2: Labour Day for ACT, NSW and SA, Queen’s Birthday for Queensland
Friday October 6: Burnie Show for Tasmania
Thursday October 12: Royal Launceston Show for Tasmania
Friday October 20: Flinders Island Show for Tasmania
Thursday October 26: Royal Hobart Show for Tasmania

November 2023
Monday November 6: Recreation Day for Tasmania
Tuesday November 7: Melbourne Cup Day for Victoria

December 2023
Friday December 1: Devonport Show for Tasmania
Sunday December 24: Christmas Eve (part-day public holiday from 7pm to midnight) for Queensland, SA and NT)
Monday December 25: Christmas Day
Tuesday December 26: Boxing Day (Proclamation Day for SA)
Wednesday December 27: Christmas holiday (Boxing Day holiday for NT and WA, Proclamation Day for SA).
Sunday December 31: New Year’s Eve for SA and NT

Latest news

மெல்போர்னின் Federation Square-ற்கு அருகில் தெற்காசியாவைச் சேர்ந்த இரு குழுக்கள் மோதல்!

மெல்போர்ன் ஃபெடரேஷன் சதுக்கத்திற்கு அருகே சண்டையிட்ட இந்தியர்களின் இரு குழுக்களை கலைக்க விக்டோரியா மாநில காவல்துறை மிளகுத்தூள் தாக்குதலை நடத்தியது.

பல மேற்கு ஆஸ்திரேலிய தொழிலாளர்கள் தூக்கமின்றி வேலை செய்வதாக தகவல்!

மேற்கு ஆஸ்திரேலியா மாநிலத்தில் பல தொழில்களில் ஈடுபட்டுள்ள ஏராளமான தொழிலாளர்களுக்கு போதுமான தூக்கம் இல்லை என்று சமீபத்திய ஆய்வில் தெரியவந்துள்ளது.

NSW தேர்தலில் இரண்டு பெரிய கட்சிகளிடமிருந்தும் கல்விக்கு மில்லியன் கணக்கான டாலர்கள்

அடுத்த மார்ச் மாதம் நியூ சவுத் வேல்ஸ் மாநில தேர்தலில் வெற்றி பெற்றால், தொழிலாளர் கட்சி $400 மில்லியன் கல்வி நிதியை நிறுவும்....

ஆஸ்திரேலியர்கள் 100 மில்லியன் மணிநேரங்களாக on hold-ல் வைத்துள்ளனர்.

கடந்த ஆண்டு ஆஸ்திரேலியர்கள் பல்வேறு வாடிக்கையாளர் சேவைகளுக்கான அவசர எண்களை அழைக்கும் போது 96.5 மில்லியன் மணிநேரங்கள் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

ஆஸ்திரேலியர்கள் 100 மில்லியன் மணிநேரங்களாக on hold-ல் வைத்துள்ளனர்.

கடந்த ஆண்டு ஆஸ்திரேலியர்கள் பல்வேறு வாடிக்கையாளர் சேவைகளுக்கான அவசர எண்களை அழைக்கும் போது 96.5 மில்லியன் மணிநேரங்கள் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

1/8 ஆஸ்திரேலியர்கள் வீட்டுக் கடன்கள் பற்றி பொய் கூறியுள்ளனர் – வெளியான அதிர்ச்சி தகவல்!

ஆயிரக்கணக்கான ஆஸ்திரேலியர்கள் வீட்டுக் கடனுக்கு விண்ணப்பிக்கும் போது வேண்டுமென்றே தவறான தகவல்களைத் தருவது கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. கடனுதவி விண்ணப்பித்தவர்களில்...