Cinemaநான் இந்தியன்...சினிமாவில் எதற்காக இந்த பாகுபாடு...கமலின் அசத்தல் பேச்சு

நான் இந்தியன்…சினிமாவில் எதற்காக இந்த பாகுபாடு…கமலின் அசத்தல் பேச்சு

-

நடிகர் கமல்ஹாசன் தற்போது விக்ரம் படத்தில் நடித்து முடித்து முடித்துள்ளார். கைதி, மாஸ்டர் ஆகிய வெற்றி படங்களை இயக்கி பிரபலமான இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கி உள்ள இந்த படம் எதிர்வரும் ஜுன் மாதம் 3 ம் தேதி வெளியாக உள்ளது. உலகம் முழுவதும் 5 மொழிகளில் இந்த படம் வெளியிடப்பட உள்ளது. இந்த படத்தில் பார்வையிழந்த முன்னாள் போலீஸ் அதிகாரி கதாபாத்திரத்தில் கமல்ஹாசன் நடித்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

விஸ்வரூபம் 2 படத்திற்கு பிறகு ஏறக்குறைய 4 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு கமல் நடித்துள்ள படம் இது. அதனால் ரசிகர்கள் உள்ளிட்ட அனைவரும் இந்த படத்தை ஆவலுடன் எதிர்பார்த்து காத்திருக்கிறார்கள். நடிகர்கள் விஜய் சேதுபதி, ஃபகத் ஃபாசில், சூர்யா உள்ளிட்ட பல பெரிய நடிகர்கள் நடித்துள்ள இந்த படத்தை வெளியிடுவதற்கான ஏற்பாடுகள் நடந்து வருகிறது. பல்வேறு நாடுகளில் விக்ரம் படத்தை பிரபலப்படுத்தும் நிகழ்ச்சிகளை நடத்த படக்குழு ஏற்பாடு செய்துள்ளது.

இந்த சமயத்தில் செய்தியாளர்களை சந்தித்த கமல், அவர்களின் கேள்விகளுக்கு பதிலளித்தார். அப்போது பேசிய கமல், “விக்ரம் 3 படம் எடுக்கப்பட்டால் நிச்சயம் அந்த படத்திற்கும் லோகேஷ் கனகராஜ் தான் இயக்குனராக இருப்பார். இந்தியன் 2 படம் கைவிடப்பட்டதாக சில தகவல்கள் பரவி வருகின்றன. அது உண்மையில்லை. விரைவில் இந்தியன் 2 படத்தின் படப்பிடிப்புக்கள் துவங்கப்பட உள்ளது. அதற்கான பேச்சுவார்த்தைகள் நடந்து கொண்டிருக்கிறது.

சினிமாவை வடக்கு, தெற்கு என எதற்காக பிரிக்கிறீர்கள் என என்னால் புரிந்து கொள்ள முடியவில்லை. சினிமா துறை என்பது ஒன்று தான். நான் இந்தியன். தாஜ்மஹால் என்னுடையது, மதுரை கோயில் உங்களுடையது என என்னால் சொல்ல முடியாது. கன்னியாக்குமரி என்னுடையது, காஷ்மீர் உங்களுடையது என பிரிக்க முடியாது. அப்படி இருக்கையில் சினிமாவை மட்டும் ஏன் பாகுபாடு பார்க்கிறீர்கள். அனைத்தும் அனைவருக்கும் சொந்தம் என்பதை போல் சினிமாவும் அனைவருக்கும் பொதுவானது” என கமல் தெரிவித்துள்ளார்.

Latest news

அவுஸ்திரேலியாவில் கடுமையான வானிலை காரணமாக மின்னல் தாக்கம் ஏற்படும் அறிகுறி – பொதுமக்களுக்கு எச்சரிக்கை

ஆஸ்திரேலியாவில் ஒவ்வொரு ஆண்டும் மின்னல் விபத்துக்களால் 100க்கும் மேற்பட்டோர் காயமடைவதாக சமீபத்திய ஆய்வில் தெரியவந்துள்ளது. சிட்னியின் தலைநகரில் இந்த நாட்களில் ஏற்பட்டுள்ள மோசமான வானிலை காரணமாக மின்னல்...

நோய்வாய்ப்பட்ட பெண்ணுடன் உறவு வைத்துக்கொண்டதால் தன் வேலையை இழந்த அறுவை சிகிச்சை நிபுணர்!

குயின்ஸ்லாந்தில் தற்கொலை செய்து கொண்ட பெண் ஒருவருடன் தொடர்பு இருப்பது தெரியவந்ததையடுத்து, அறுவை சிகிச்சை நிபுணர் பணி இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளார். அந்த பெண்ணின் கணவரிடம் இருந்து ஒரு...

பூமியின் சுற்றுப்பாதைக்குள் நுழையும் இரண்டு டன் எடையுள்ள செயற்கைக்கோள்.

இரண்டு டன் எடையுள்ள ERS-2 செயற்கைக்கோளின் பாகங்கள் இந்த வாரம் பூமியின் சுற்றுப்பாதையில் நுழைய வாய்ப்புள்ளதாக ஐரோப்பிய விண்வெளி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. 15 மணி நேர பயணத்தில்...

குரங்குகளுக்கான நகரை உருவாக்கும் அமெரிக்கா!

அமெரிக்காவைச் சேர்ந்த மருந்து உற்பத்தி நிறுவனமான ‘சேபர் ஹியூமன் மெடிசின்ஸ்’ தொடர்ந்து மருந்து ஆராய்ச்சியில் ஈடுபட்டு வருகிறது. இந்நிறுவனம் ஜார்ஜியா மாகாணத்தின் பெய்ன்பிரிட்ஜ் நகருக்கு அருகே...

பூமியின் சுற்றுப்பாதைக்குள் நுழையும் இரண்டு டன் எடையுள்ள செயற்கைக்கோள்.

இரண்டு டன் எடையுள்ள ERS-2 செயற்கைக்கோளின் பாகங்கள் இந்த வாரம் பூமியின் சுற்றுப்பாதையில் நுழைய வாய்ப்புள்ளதாக ஐரோப்பிய விண்வெளி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. 15 மணி நேர பயணத்தில்...

குரங்குகளுக்கான நகரை உருவாக்கும் அமெரிக்கா!

அமெரிக்காவைச் சேர்ந்த மருந்து உற்பத்தி நிறுவனமான ‘சேபர் ஹியூமன் மெடிசின்ஸ்’ தொடர்ந்து மருந்து ஆராய்ச்சியில் ஈடுபட்டு வருகிறது. இந்நிறுவனம் ஜார்ஜியா மாகாணத்தின் பெய்ன்பிரிட்ஜ் நகருக்கு அருகே...