Cinema சிம்புவை துரத்தி துரத்தி காதல் பண்ணும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை

சிம்புவை துரத்தி துரத்தி காதல் பண்ணும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை

-

பிரபல தமிழ் டிவி தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகையான ஸ்ரீநிதி சுதர்சன், விஜய் டிவியில் 7 சி என்ற தொடர் மூலம் அறிமுகமானவர். யாரடி நீ மோகினி, புதுப்புது அர்த்தங்கள் உள்ளிட்ட பல தொடர்களில் நடித்து பிரபலமானார். சமீபத்தில் அஜித் நடிப்பில் வெளியான வலிமை படம் பற்றி மோசமான விமர்சனத்தை கூறி பரபரப்பை கிளப்பினார். இதனால் கோபமடைந்த நடிகர் அஜித்தின் ரசிகர்கள், சமூக வலைதளங்களில் ஸ்ரீநிதியை கண்டபடி திட்டி தீர்த்தனர்.

இதைத் தொடர்ந்து தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில், ஒருநாள் அனைவருக்கும் திருமணம் ஆகி இருக்கும். அப்போது நானும் சிம்புவும் தான் திருமணம் ஆகாமல் மீதம் இருப்போம் என கருத்து பதிவிட்டிருந்தார். இதை பார்த்த சமூக வலைதள பயன்பாட்டாளர் ஒருவர், நீங்கள் இருவரும் இணைந்து ஏன் திருமணம் செய்து கொள்ள கூடாது என கேட்டார். அதற்கு ஸ்ரீநிதியும், சிம்புவை திருமணம் செய்து கொள்ள தான் தயாராக உள்ளதாக வெளிப்படையாக பதிலளித்தார்.

இதற்கு பிறகு சிலம்பரசன் தன்னை திருமணம் செய்து கொள்ள வேண்டும் என கூறி பரபரப்பை கிளப்பி வந்தார். அதோடு, தனக்கு சிம்பு தான் வேண்டும். அவரை தன்னுடன் சேர்த்து வையுங்கள் என கேட்டு நள்ளிரவு நேரத்தில் சிம்புவின் வீடு முன் அமர்ந்து போராட்டம் நடத்தி உள்ளார். பிறகு அங்கிருந்தவர்கள் ஸ்ரீநிதியிடம் ஒரு வழியாக பேசி, சமாதானம் செய்து, அவரை வீட்டிற்கு அனுப்பி வைத்துள்ளனர்.

அதோடு விடாமல் தற்போது, சிம்புவுடன் ஒன்றாக இருப்பது போன்ற புகைப்படம் ஒன்றை சமூக வலைதள பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ள ஸ்ரீநிதி, தன்னை காதலிக்கும் படி வற்புறுத்தி சிம்பு தொடர்ந்து தன்னை தொல்லை செய்து வருவதாகவும், சிம்பு தனக்கு எழுதிய காதல் கடிதம் என ஒரு கடிதத்தின் புகைப்படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார். இதற்கு மேலும் பொறுக்க முடியாது. சிம்பு உடனடியாக தன்னை திருமணம் செய்து கொள்ள வேண்டும் என கேட்டு வருகிறார் ஸ்ரீநிதி.

ஆனால் ஸ்ரீநிதி கூறி வரும் இந்த காதல் குற்றச்சாட்டுக்கள் குறித்து நடிகர் சிலம்பரசன் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர் சார்பில் எந்த மறுப்போ அல்லது விளக்கமோ இதுவரை தரவில்லை. இதனால் இந்த காதல் விவகாரம் உண்மையாக இருக்குமோ என வதந்திகள் பரவி வருகின்றன.

Latest news

எதிர்வரும் வெள்ளிக்கிழமை வரை ஒத்திவைக்கப்பட்டது தேசிய அமைச்சரவை கூட்டம்.

நாளை நடைபெறவிருந்த முக்கியமான தேசிய அமைச்சரவை கூட்டம் எதிர்வரும் வெள்ளிக்கிழமை வரை ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது. பிரதமர் அந்தோணி அல்பானீஸ் இரண்டாவது முறையாக கோவிட் நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார். நாளை...

3 வருடங்களின் பின் பரபரப்பாகும் சிட்னி விமான நிலையம்!

இந்த கிறிஸ்துமஸ் சீசனில் சுமார் 22 லட்சம் பயணிகள் சிட்னி விமான நிலையத்தை கடந்து செல்வார்கள் என்று கணிக்கப்பட்டுள்ளது. டிசம்பர் 12 முதல் ஜனவரி...

மெல்போர்ன் ராயல் குழந்தைகள் மருத்துவமனை பெற்றோர்களுக்கு விடுத்துள்ள விசேட எச்சரிக்கை!

குழந்தைகளை சிகிச்சைக்காக அழைத்து வரும் பெற்றோருக்கு மெல்போர்ன் ராயல் குழந்தைகள் மருத்துவமனை நிர்வாகம் சிறப்பு அறிவிப்பு ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளது. அவசர சிகிச்சைப் பிரிவில் காத்திருப்பு...

இளம் ஆஸ்திரேலியர்களிடையே மன ஆரோக்கியம் வீழ்ச்சி – ஆய்வில் வெளிவந்த தகவல்!

கோவிட் சகாப்தத்தில் இளம் ஆஸ்திரேலியர்களிடையே மன ஆரோக்கியம் வீழ்ச்சியடைந்துள்ளது. சமீபத்திய தரவு அறிக்கைகள் 15 முதல் 24 வயதுக்கு இடைப்பட்டவர்களிடமும், 25 முதல் 34...

டிசம்பர் 11, ஞாயிற்றுக்கிழமை | பெண் – நகைச்சுவை கலந்த குடும்ப நாடகம்

டிசம்பர் 11, ஞாயிற்றுக்கிழமை | பெண் - நகைச்சுவை கலந்த குடும்ப நாடகம்

நாடக விழா Drama Festival

நாடக விழா Drama Festival