Newsரஷ்யாவின் கருங்கடல் துறைமுக முற்றுகை - லட்சக்கணக்கானோரை பட்டினியில் தள்ளும் ஆபத்து

ரஷ்யாவின் கருங்கடல் துறைமுக முற்றுகை – லட்சக்கணக்கானோரை பட்டினியில் தள்ளும் ஆபத்து

-

ரஷியாவின் கருங்கடல் துறைமுக முற்றுகை நீடிப்பது லட்சக்கணக்கானோரை பட்டினியில் தள்ளும் என ஜெலன்ஸ்கி எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

உலக நாடுகளின் உணவு தேவையை பூர்த்தி செய்வதில் ரஷியா மற்றும் உக்ரைன் ஆகிய இரு நாடுகளும் பெரும் பங்கு வகிக்கின்றன. இதில், இந்த இரு நாடுகளும் ஒன்றுக்கொன்று போரில் ஈடுபட்டு வரும் சூழலில், அது பிற வளர்ச்சி அடையாத நாடுகளை கடுமையாக பாதிக்கும் என உலக சுகாதார அமைப்பு முன்பு எச்சரித்து இருந்தது.

இது வளர்ச்சி அடைந்து வரும் நாடுகளிலும் குறிப்பிட்ட அளவில் தாக்கம் ஏற்படுத்தி வருகிறது. அதற்கு எடுத்துக்காட்டாக எரிபொருள் விலை உயர்வு சுட்டி காட்டப்படுகிறது. இந்த சூழலில், உக்ரைனின் கருங்கடல் துறைமுகங்களை ரஷியா தடுத்து நிறுத்தி உள்ளது.

இதனால், துறைமுகங்களில் இருந்து பொருட்களை ஏற்றுமதி செய்வதில் பாதிப்பு ஏற்பட்டு உள்ளது. இதுபற்றி ஜெலன்ஸ்கி தொலைக்காட்சியில் இன்று ஆற்றிய உரை ஒன்றில், ரஷியாவின் இந்த நடவடிக்கை தொடர்ந்து நீடிக்குமென்றால், லட்சக்கணக்கானோர் பசி, பஞ்சத்திற்கு ஆளாவார்கள் என கூறியுள்ளார். உக்ரைனால், கோதுமை, சோளம், எண்ணெய் மற்றும் பிற பொருட்களை ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை என்றும் அவர் கூறியுள்ளார்.

Latest news

ஜெர்மனியில் முதியோர் காப்பகத்தில் தீ விபத்து – 4 பேர் உயிரிழப்பு

மேற்கு ஜெர்மனியின் வடக்கு ரைன்-வெஸ்ட்பாலியா மாகாணத்தில் பெட்பர்க்-ஹாவ் நகராட்சிக்கு உட்பட்ட பகுதியிலுள்ள முதியோர் காப்பகத்தில் திடீரென தீ விபத்து ஏற்பட்டது. விபத்து தகவல் அறிந்ததும் பொலிஸார் மற்றும்...

மகனின் திருமணத்தில் நடனமாடி அசத்திய நீதா அம்பானி

ரிலையன்ஸ் அறக்கட்டளை நிறுவனரும், தலைமை நிர்வாகியுமான நீதா அம்பானி, தனது மகன் ஆனந்த் - ராதிகா திருமண நிகழ்வில், காஞ்சிபுரம் பட்டுப்புடவை அணிந்து நடனமாடியமை அனைவரின்...

அவுஸ்திரேலியாவில் இளம் வாகன ஓட்டிகளால் அதிகரித்துள்ள சாலை விபத்துகள்

அவுஸ்திரேலியாவில் இளம் வாகன ஓட்டிகளால் ஏற்படும் சாலை விபத்துகளின் எண்ணிக்கை குறிப்பிடத்தக்க அளவில் அதிகரித்து வருவதாக சமீபத்திய ஆய்வில் தெரியவந்துள்ளது. 2023 ஆம் ஆண்டு வீதி விபத்துக்களினால்...

பச்சை குத்திக் கொண்டவர்களா நீங்கள்? உங்களுக்கு வெளியான அதிர்ச்சிகரமான தகவல்

பச்சை குத்தல்கள் குறித்த சமீபத்திய ஆய்வு அனலிட்டிகல் கெமிஸ்ட்ரி இதழில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. சில மைகளைப் பயன்படுத்தி பச்சை குத்துவது உடல்நல அபாயங்களை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்று அது கூறுகிறது. அந்த...

பல்கலைக்கழக கல்விக்கு அதிக மாணவர்களை வழிநடத்தும் புதிய வேலைதிட்டம்

மேலும் ஆஸ்திரேலிய மாணவர்களை பல்கலைக்கழக கல்விக்கு வழிநடத்தும் புதிய திட்டம் முன்மொழியப்பட்டுள்ளது. இந்த திட்டத்தின் முதன்மை நோக்கம் ஆஸ்திரேலிய பொருளாதாரத்தை வலுப்படுத்துவது மற்றும் அதிக ஆஸ்திரேலிய தொழிலாளர்களுக்கு...

ஹைட்டி சிறைக் கலவரத்திற்குப் பிறகு அமெரிக்கா எடுத்துள்ள கடினமான முடிவு

போர்ட்-ஓ-பிரின்ஸில் உள்ள பிரதான சிறைச்சாலையை ஆயுதமேந்திய கும்பல் தாக்கியதையடுத்து, ஹைட்டியில் 72 மணிநேர அவசரநிலை பிரகடனப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இந்தச் சம்பவத்தில் 12 பேர் உயிரிழந்ததாகவும், சுமார் 3,700 கைதிகள்...