Newsகொந்தர்கள் (Hackers) யாரையெல்லாம் குறி வைக்கிறார்கள்?

கொந்தர்கள் (Hackers) யாரையெல்லாம் குறி வைக்கிறார்கள்?

-

கொந்தர்கள் (Hackers) யாரையெல்லாம் குறி வைக்கிறார்கள்? யாரெல்லாம் அகப்படுகிறார்களோ எல்லோரையும் குறி வைக்கிறார்கள். மீன் பிடிக்க வலை வீசுபவர்களுக்கு எந்த மீன் எங்கே இருக்கும் என்றெல்லாம் தெரியாது. வலையில் விழுவதெல்லாம் அவர்களுக்கு இரை. அவ்வளவுதான்.

நம்மிடம் பணம் இல்லை, எந்த ரகசியமும் இல்லை, அதனால் என்னை ஏன் குறி வைக்கப் போகிறார்கள் என்று எண்ணுகிறீர்களா?

அப்படிப்பட்ட ஆள்கள் முக்கியமாகத் தேவை. வேறு எந்த விதத்திலும் உங்களை அரசும் தேடப்போவதில்லை என்று தெரிந்தால், நீங்கள் அப்படிப்பட்ட அப்பாவி என்றால், அதன் காரணமாகவே உங்கள் திறன்பேசியையும் உங்கள் முகநூல்/என்னாப்பு/கீச்சு கணக்குகளைக் கைப்பற்றி வைத்துக் கொள்வார்கள்.

தேவைப்படும்போது உங்கள் கணினியில் உறங்கிக் கொண்டிருக்கும் சாம்பி என்னும் நடைப்பிணச் செயலியை எழுப்பிப் பிறரைத் தாக்கலாம், அல்லது வேறு யாரோ செய்ததை உங்கள் மீது குற்றஞ்சாட்டும் அளவுக்குத் தடயங்களை விதைக்கலாம். அறிவுக்கு நேர்ந்தது யாருக்கு வேண்டுமானாலும் செய்ய முடியும்.

எனவே உங்கள் நெருங்கிய உறவினர், நண்பர், உடன் பணிபுரிவோர் என்று எவரிடமிருந்தும் எது வந்தாலும் எச்சரிக்கையுடன் கையாளுங்கள். பரபரப்பான தொற்றிக் காணொளி என்று வந்தால் உடனே சொடுக்காதீர்கள். தவறான தொடுப்புகளைச் சொடுக்கினால் உங்களுக்குக் கொலைத்தண்டனை கூடக் கிடைக்கக்கூடும்.

-Mani Manivannan

Latest news

டன்க்லி பிரிவில் தொடங்குகியுள்ள எம்பி பதவிக்கான தேர்தல்

டன்க்லி தொகுதியில் உள்ள ஒரு நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கான இடைத்தேர்தலுக்கான வாக்குப்பதிவு ஏற்கனவே தொடங்கிவிட்டது. டன்க்லி தொகுதியில் உள்ள ஒரு நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கான இடைத்தேர்தலுக்கான வாக்குப்பதிவு ஏற்கனவே தொடங்கிவிட்டது. தொழிலாளர்...

கப்பலில் சிக்கியுள்ள ஆயிரக்கணக்கான விலங்குகள் – எடுக்கப்படவுள்ள முடிவு

ஏற்றுமதிக்காக தயாரிக்கப்பட்ட கப்பலில் சிக்கிய ஆயிரக்கணக்கான விலங்குகள் மேற்கு ஆஸ்திரேலியாவில் இருந்து மத்திய கிழக்கு நாடுகளுக்கு மீண்டும் ஏற்றுமதி செய்ய திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. செங்கடலில் பாதுகாப்புக் கவலைகளுக்கு மத்தியில்...

ஆஸ்திரேலியாவில் வேலை தேடுபவர்களுக்கு வெளியான ஒரு முக்கிய தகவல்

அவுஸ்திரேலியாவில், தாங்கள் ஈடுபட்டிருந்த வேலையை மாற்ற முயற்சித்தவர்களின் சம்பளம் அதே வேலையில் தங்கியிருப்பவர்களை விட 1.6 சதவீதம் அதிகம் என்று அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது. இவ்வாறு பணி மாறியவர்களின் சம்பளம்...

கடிதங்களின் பயன்பாடு குறைவதால் தபால் சேவை எடுக்கும் முடிவு

கடிதங்களின் பயன்பாடு குறைந்து வருவதாலும், வழங்குவதற்கு போதிய அளவு கடிதம் இருப்பு இல்லாததாலும் ஆஸ்திரேலியா போஸ்ட் தனது நடவடிக்கைகளை மட்டுப்படுத்த நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. தபால் சேவையில் தொடரும்...

பணவீக்க விகிதத்தை விட இரண்டு மடங்கு உயர்ந்துள்ள உடல்நலக் காப்பீட்டு செலவுகள்!

ஃபைண்டர் கணக்கெடுப்பு தரவுகளின்படி, ஆஸ்திரேலியாவில் சுகாதார காப்பீட்டு செலவுகள் பணவீக்க விகிதத்தை விட இரண்டு மடங்கு உயர்ந்துள்ளது. ஃபைண்டரின் புதிய ஆராய்ச்சியின்படி, வீட்டுக் கட்டணங்களுடன் ஒப்பிடும்போது ஆஸ்திரேலியர்களும்...

உயிரை காப்பாற்றிய Smart Watch – விக்டோரியாவில் சம்பவம்

Smart Watch தொழில்நுட்பத்தால் ஒருவரின் உயிரைக் காப்பாற்ற முடியும் என்ற செய்தி ஆஸ்திரேலியாவின் விக்டோரியா மாகாணத்தில் இருந்து பதிவாகியுள்ளது. ப்ரூஸ் என்ற நபர் சைக்கிளில் பயணித்தபோது தவறி...