Newsஅதிரடி மாற்றங்களுடன் Twitter - Elon Musk அறிவிப்பு!

அதிரடி மாற்றங்களுடன் Twitter – Elon Musk அறிவிப்பு!

-

இந்த நவீன உலகில் அனைத்துமே இணையதளங்களிலேயே இடம்பெற்று வருகிறது. பொருட்கொள்வனவு முதல் அனைத்திற்கும் தனித்தனியாகச் செயலிகள் வந்துவிட்டன. இதனால் பலரும் இணையதளங்களையே நம்பி உள்ளனர்.

இந்தநிலையில், எலான் மஸ்க் புதிய அறிவிப்பு ஒன்றை சமீபத்தில் வெளியிட்டுள்ளார். அதில் “ப்ளூ டிக்கிற்கு இனி மாதம் 8 டொலர் (இந்திய மதிப்பில் ரூ.660) கட்டணம் வசூல் செய்ய முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளது” என தெரிவித்துள்ளார். மேலும் இதுதொடர்பாக அவர் சில ட்விட்டர் பதிவுகள் செய்துள்ளார்.

அதில், “ப்ளூடிக் வாங்கும் நாடுகளை பொறுத்து விலை நிர்ணயம் செய்யப்படும். இதன்மூலம் பெயர் தேடல் மற்றும் பதில்களில் உங்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்படும். மேலும் நீண்ட நெடிய வீடியோ மற்றும் ஒடியோவை பதிவேற்ற வாய்ப்பு வழங்கப்படும். அதோடு விளம்பங்கள் பாதியாக குறைக்கப்படும்” என தெரிவித்தார்.

இந்தநிலையில், எலான் மாஸ் இன்று காலை ட்விட்டரில் வெளியிட்டுள்ள பதிவில்,

ட்விட்டரில் நீண்ட வடிவிலான செய்தியை அனுப்பும் வசதி அறிமுகப்படுத்தப்படும். ட்விட்டரின் பயனரின் உரையில் பல மாற்றங்கள் இருக்கும் என பட்டியலிட்டுள்ளார், அது விரைவில் அறிமுகப்படுத்தப்படும் என்றும் தெரிவித்துள்ளார். பரிந்துரைக்கப்பட்ட மற்றும் பின்தொடரும் ட்வீட்களுக்கு இடையில் செல்ல வலது/இடதுபுறம் எளிதாக ஸ்வைப் செய்யவும். இந்த வார இறுதியில் வெளியிடப்படும் என அதில் கூறியுள்ளார்.

எனினும், நீண்ட பதிவுகளை வெளியிட அனுமதி வழங்கினால் அதனால் ட்விட்டருக்கு தனித்தன்மை என்பது இல்லாமல் போய் விடும் என பலர் எச்சரிக்கை விடுத்திருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

நன்றி தமிழன்

Latest news

ஜெர்மனியில் முதியோர் காப்பகத்தில் தீ விபத்து – 4 பேர் உயிரிழப்பு

மேற்கு ஜெர்மனியின் வடக்கு ரைன்-வெஸ்ட்பாலியா மாகாணத்தில் பெட்பர்க்-ஹாவ் நகராட்சிக்கு உட்பட்ட பகுதியிலுள்ள முதியோர் காப்பகத்தில் திடீரென தீ விபத்து ஏற்பட்டது. விபத்து தகவல் அறிந்ததும் பொலிஸார் மற்றும்...

மகனின் திருமணத்தில் நடனமாடி அசத்திய நீதா அம்பானி

ரிலையன்ஸ் அறக்கட்டளை நிறுவனரும், தலைமை நிர்வாகியுமான நீதா அம்பானி, தனது மகன் ஆனந்த் - ராதிகா திருமண நிகழ்வில், காஞ்சிபுரம் பட்டுப்புடவை அணிந்து நடனமாடியமை அனைவரின்...

அவுஸ்திரேலியாவில் இளம் வாகன ஓட்டிகளால் அதிகரித்துள்ள சாலை விபத்துகள்

அவுஸ்திரேலியாவில் இளம் வாகன ஓட்டிகளால் ஏற்படும் சாலை விபத்துகளின் எண்ணிக்கை குறிப்பிடத்தக்க அளவில் அதிகரித்து வருவதாக சமீபத்திய ஆய்வில் தெரியவந்துள்ளது. 2023 ஆம் ஆண்டு வீதி விபத்துக்களினால்...

பச்சை குத்திக் கொண்டவர்களா நீங்கள்? உங்களுக்கு வெளியான அதிர்ச்சிகரமான தகவல்

பச்சை குத்தல்கள் குறித்த சமீபத்திய ஆய்வு அனலிட்டிகல் கெமிஸ்ட்ரி இதழில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. சில மைகளைப் பயன்படுத்தி பச்சை குத்துவது உடல்நல அபாயங்களை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்று அது கூறுகிறது. அந்த...

பல்கலைக்கழக கல்விக்கு அதிக மாணவர்களை வழிநடத்தும் புதிய வேலைதிட்டம்

மேலும் ஆஸ்திரேலிய மாணவர்களை பல்கலைக்கழக கல்விக்கு வழிநடத்தும் புதிய திட்டம் முன்மொழியப்பட்டுள்ளது. இந்த திட்டத்தின் முதன்மை நோக்கம் ஆஸ்திரேலிய பொருளாதாரத்தை வலுப்படுத்துவது மற்றும் அதிக ஆஸ்திரேலிய தொழிலாளர்களுக்கு...

ஹைட்டி சிறைக் கலவரத்திற்குப் பிறகு அமெரிக்கா எடுத்துள்ள கடினமான முடிவு

போர்ட்-ஓ-பிரின்ஸில் உள்ள பிரதான சிறைச்சாலையை ஆயுதமேந்திய கும்பல் தாக்கியதையடுத்து, ஹைட்டியில் 72 மணிநேர அவசரநிலை பிரகடனப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இந்தச் சம்பவத்தில் 12 பேர் உயிரிழந்ததாகவும், சுமார் 3,700 கைதிகள்...