Cinemaசமந்தா சென்ற கார் ஆற்றில் கவிழ்ந்து விபத்து...காயங்களுடன் மீட்பு

சமந்தா சென்ற கார் ஆற்றில் கவிழ்ந்து விபத்து…காயங்களுடன் மீட்பு

-

தென்னிந்திய சினிமாவில் பிரபலமான நடிகையாக இருக்கும் சமந்தா, விஜய் தேவரகொண்டாவுடன் இணைந்து குஷி என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த படம் தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் ஆகிய நான்கு மொழிகளில் இந்த ஆண்டு டிசம்பர் மாதம் 23 ம் தேதி ரிலீஸ் செய்யப்பட உள்ளது. காதலை மையமாகக் கொண்டு குஷி படம் எடுக்கப்பட்டு வருகிறது.

குஷி படத்தின் முதல் பார்வை சமீபத்தில் வெளியிடப்பட்டு, ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இந்த படத்தின் முதல் கட்ட படப்பிடிப்பு காஷ்மீரில் நடைபெற்றது. கடந்த ஒரு மாதங்களாக நடைபெற்ற படப்பிடிப்பு சமீபத்தில் நிறைவடைந்தது. படப்பிடிப்பின் போது, பாலத்தின் மீது காரில் செல்வது போல் சண்டைக் காட்சிகள் எடுக்கப்பட்டது. ஆற்றின் குறுக்கே கயிற்றால் தடுப்புகள் அமைத்து உருவாக்கப்பட்டுள்ள பாலத்தில் படப்பிடிப்பு நடத்தப்பட்ட போது கார் ஆற்றில் கவிழ்ந்து விபத்து ஏற்பட்டது.

இந்த விபத்தில் சமந்தா மற்றும் விஜய் தேவரகொண்டாவிற்கு முதுகில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளது. உடனடியாக அவர்கள் மீட்கப்பட்டு, முதலுதவி சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது. இதற்கு முன்பும் எடுக்கப்பட்ட சண்டைக் காட்சியில் இருவருக்கும் கடுமையான தீக்காயம் ஏற்பட்டுள்ளது. தற்போது சமந்தா மற்றும் விஜய் தேவரகொண்டா ஓய்வில் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

இதற்கிடையில் மற்றொரு தகவலாக, படப்பிடிப்பு தளத்தில் அப்படி எந்த விபத்தும் நடைபெறவில்லை. விபத்து நடைபெற்றதாக வெளியான தகவல்கள் அனைத்தும் வெறும் வதந்திகள் என படக்குழு தரப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதனால் விபத்து நடந்து அதில் சமந்தாவிற்கும், விஜய் தேவரகொண்டாவிற்கும் காயம் ஏற்பட்டது உண்மையா என தெரியாமல் ரசிகர்கள் குழப்பத்தில் உள்ளனர்.

Latest news

ஜெர்மனியில் முதியோர் காப்பகத்தில் தீ விபத்து – 4 பேர் உயிரிழப்பு

மேற்கு ஜெர்மனியின் வடக்கு ரைன்-வெஸ்ட்பாலியா மாகாணத்தில் பெட்பர்க்-ஹாவ் நகராட்சிக்கு உட்பட்ட பகுதியிலுள்ள முதியோர் காப்பகத்தில் திடீரென தீ விபத்து ஏற்பட்டது. விபத்து தகவல் அறிந்ததும் பொலிஸார் மற்றும்...

மகனின் திருமணத்தில் நடனமாடி அசத்திய நீதா அம்பானி

ரிலையன்ஸ் அறக்கட்டளை நிறுவனரும், தலைமை நிர்வாகியுமான நீதா அம்பானி, தனது மகன் ஆனந்த் - ராதிகா திருமண நிகழ்வில், காஞ்சிபுரம் பட்டுப்புடவை அணிந்து நடனமாடியமை அனைவரின்...

அவுஸ்திரேலியாவில் இளம் வாகன ஓட்டிகளால் அதிகரித்துள்ள சாலை விபத்துகள்

அவுஸ்திரேலியாவில் இளம் வாகன ஓட்டிகளால் ஏற்படும் சாலை விபத்துகளின் எண்ணிக்கை குறிப்பிடத்தக்க அளவில் அதிகரித்து வருவதாக சமீபத்திய ஆய்வில் தெரியவந்துள்ளது. 2023 ஆம் ஆண்டு வீதி விபத்துக்களினால்...

பச்சை குத்திக் கொண்டவர்களா நீங்கள்? உங்களுக்கு வெளியான அதிர்ச்சிகரமான தகவல்

பச்சை குத்தல்கள் குறித்த சமீபத்திய ஆய்வு அனலிட்டிகல் கெமிஸ்ட்ரி இதழில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. சில மைகளைப் பயன்படுத்தி பச்சை குத்துவது உடல்நல அபாயங்களை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்று அது கூறுகிறது. அந்த...

பல்கலைக்கழக கல்விக்கு அதிக மாணவர்களை வழிநடத்தும் புதிய வேலைதிட்டம்

மேலும் ஆஸ்திரேலிய மாணவர்களை பல்கலைக்கழக கல்விக்கு வழிநடத்தும் புதிய திட்டம் முன்மொழியப்பட்டுள்ளது. இந்த திட்டத்தின் முதன்மை நோக்கம் ஆஸ்திரேலிய பொருளாதாரத்தை வலுப்படுத்துவது மற்றும் அதிக ஆஸ்திரேலிய தொழிலாளர்களுக்கு...

ஹைட்டி சிறைக் கலவரத்திற்குப் பிறகு அமெரிக்கா எடுத்துள்ள கடினமான முடிவு

போர்ட்-ஓ-பிரின்ஸில் உள்ள பிரதான சிறைச்சாலையை ஆயுதமேந்திய கும்பல் தாக்கியதையடுத்து, ஹைட்டியில் 72 மணிநேர அவசரநிலை பிரகடனப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இந்தச் சம்பவத்தில் 12 பேர் உயிரிழந்ததாகவும், சுமார் 3,700 கைதிகள்...